Starfsfólk

Skrifstofa

Björn Erlingsson Framkvæmdastjóri S: 567-7101 bjorn@kraftur.is
Sigríður Hanna Einarsdóttir Bókhald S: 512-8692 bokhald@kraftur.is
Tómas Björnsson Fjármála- og skrifstofustjóri S: 567-7102 tomas@kraftur.is

Söludeild

Bjarni Halldór Kristjánsson Palfinger palfinger@kraftur.is
Guðmundur Bjarnason Sölumaður – MAN S: 567-7114 gudmb@kraftur.is
Jóhann Pétursson Sölumaður – MAN S: 567-7119 joi@kraftur.is

Verkstæði

Atli Már Þórarinsson Verkstjóri S: 567-7103 / 512-8106 atli@kraftur.is
Daði Rafn Brynjarsson Starfsmaður á verkstæði
Erwin Kapelewski Bifvélavirki
Gunnar Jónsson Þjónustustjóri S: 567-7105 gunnarj@kraftur.is
Lazo Kesic Starfsmaður á verkstæði
Milos Milincic Starfsmaður á verkstæði
Patryk Karol Hryn Starfsmaður á verkstæði
Przemyslaw “PJ” Kurowski Starfsmaður á verkstæði
Rebekka Rún Sigurþórsdóttir Nemi
Slawomir Leszek Chojecki Bifvélavirki
Þórunn Grétarsdóttir Verkstæðismóttaka S: 567-7103 / 512-8123 tota@kraftur.is
Ægir Þór Elíasson Vélvirki

Verslun

Arnar Freyr Böðvarsson Aðstoðarverslunarstjóri S: 567-7104 / 512-8694 arnar@kraftur.is
Eva Sigurgeirsdóttir Lager og útkeyrsla S: 567-7104 / 512-8124 eva@kraftur.is 
Radoslaw Slawinski Vöruafgreiðsla S: 567-7104 / 512-8690 verslun@kraftur.is
Valgeir Egill Ómarsson Verslunarstjóri S: 567-7104 / 512-8693 valli@kraftur.is